Máy kéo bánh lốp Massey Ferguson 35

PDF
Massey Ferguson 35
57.020.000 ₫
Liên hệ với người bán
Gọi lại cho tôi
Máy kéo bánh lốp Massey Ferguson 35 - Agroline
Máy kéo bánh lốp Massey Ferguson 35 | Hình ảnh 1 - Agroline
Máy kéo bánh lốp Massey Ferguson 35 | Hình ảnh 2 - Agroline
Máy kéo bánh lốp Massey Ferguson 35 | Hình ảnh 3 - Agroline
Máy kéo bánh lốp Massey Ferguson 35 | Hình ảnh 4 - Agroline
Máy kéo bánh lốp Massey Ferguson 35 | Hình ảnh 5 - Agroline
Máy kéo bánh lốp Massey Ferguson 35 | Hình ảnh 6 - Agroline
Máy kéo bánh lốp Massey Ferguson 35 | Hình ảnh 7 - Agroline
Máy kéo bánh lốp Massey Ferguson 35 | Hình ảnh 8 - Agroline
Máy kéo bánh lốp Massey Ferguson 35 | Hình ảnh 9 - Agroline
Máy kéo bánh lốp Massey Ferguson 35 | Hình ảnh 10 - Agroline
Máy kéo bánh lốp Massey Ferguson 35 | Hình ảnh 11 - Agroline
Máy kéo bánh lốp Massey Ferguson 35 | Hình ảnh 12 - Agroline
Máy kéo bánh lốp Massey Ferguson 35 | Hình ảnh 13 - Agroline
Máy kéo bánh lốp Massey Ferguson 35 | Hình ảnh 14 - Agroline
Máy kéo bánh lốp Massey Ferguson 35 | Hình ảnh 15 - Agroline
Máy kéo bánh lốp Massey Ferguson 35 | Hình ảnh 16 - Agroline
Máy kéo bánh lốp Massey Ferguson 35 | Hình ảnh 17 - Agroline
Máy kéo bánh lốp Massey Ferguson 35 | Hình ảnh 18 - Agroline
Máy kéo bánh lốp Massey Ferguson 35 | Hình ảnh 19 - Agroline
Máy kéo bánh lốp Massey Ferguson 35 | Hình ảnh 20 - Agroline
Quan tâm đến quảng cáo?
1/20
PDF
57.020.000 ₫
Giá ròng
1.900 €
≈ 2.160 US$
Thông báo cho tôi khi giá thay đổi
Liên hệ với người bán
Thương hiệu: Massey Ferguson
Mẫu: 35
Năm sản xuất: 1976
Thời gian hoạt động: 3.860 m/giờ
Khối lượng tịnh: 1.450 kg
Địa điểm: Na Uy Sogn Og Fjordane
Đặt vào: 27 thg 7, 2026
Agroline ID: EF48315
Trục
Số trục: 2
Tình trạng
Tình trạng: đã qua sử dụng
Các dịch vụ khác

Thêm chi tiết — Máy kéo bánh lốp Massey Ferguson 35

mascus_category: tractors
Please provide reference number upon request: 6562
See en.landbrukssalg.no/6562 for more images
Specifications
Main power switch
1 single hydraulic outlet
Diesel
Description
Massey Ferguson 35 with cabin for sale
It has new batteries
Stored inside and starts and runs
Ready for delivery
Quan trọng
Mô tả do người bán cung cấp. Vui lòng xác minh mọi thông tin trực tiếp với người bán.
Các bí quyết mua hàng
Các bí quyết an toàn
Xác minh Người bán

Nếu bạn quyết định mua sản phẩm với mức giá thấp, hãy đảm bảo rằng bạn liên hệ với người bán thực sự. Hãy tìm hiểu nhiều thông tin nhất có thể về chủ sở hữu của thiết bị. Một hình thức lừa dảo đó là tự coi mình là đại diện của một công ty thực. Trong trường hợp nghi ngờ, hãy thông báo điều này với chúng tôi để tăng cường kiểm soát thông qua biểu mẫu phản hồi.

Kiểm tra giá

Trước khi bạn quyết định mua hàng, vui lòng xem xét cẩn thận một số chào giá sản phẩm để hiểu về chi phí trung bình của thiết bị bạn lựa chọn. Nếu giá của chào giá mà bạn quan tâm thấp hơn nhiều so với các chào giá tương tự, hãy suy nghĩ về điều đó. Sự khác biệt đáng kể về giá cả có thể thể hiện những tỳ ẩn hoặc người bán đang cố tình thực hiện những hành động lừa đảo.

Không mua những sản phẩm có giá quá khác biệt với mức giá trung bình của thiết bị tương tự.

Không đồng ý với những cam kết đáng nghi ngờ và hàng hoá phải thanh toán trước. Trong trường hợp nghi ngờ, đừng ngại xác minh thông tin, yêu cầu thêm các hình ảnh và chứng từ cho thiết bị, kiểm tra tính xác thực của các chứng từ, đặt câu hỏi.

Khoản thanh toán đáng ngờ

Kiểu lừa đảo phổ biến nhất. Những người bán không minh bạch có thể yêu cầu một khoản thanh toán trước để "giữ" quyền mua thiết bị của bạn. Do đó, các đối tượng lừa đảo có thể thu được một khoản tiền lớn và biến mất, không liên lạc trở lại.

Các biến thể của kiểu lừa đảo này có thể bao gồm:
  • Chuyển khoản trả tước vào thẻ
  • Không thực hiện thanh toán trước nếu không có giấy tờ xác nhận quy trình chuyển tiền, nếu việc trao đổi với người bán đáng nghi ngờ.
  • Chuyển sang tài khoản "Uỷ thác"
  • Yêu cầu như vậy có thể đáng báo động, khả năng cao là bạn đang trao đổi với một đối tượng lừa đảo.
  • Chuyển sang một tài khoản công ty với tên tương tự
  • Hãy cẩn trọng, các đối tượng lừa đảo có thể đóng giả thành những công ty lớn, chỉ sửa lại tên một chút. Không được chuyển khoản nếu tên của công ty đáng nghi ngờ.
  • Thay thế các thông tin trong hoá đơn của một công ty thực
  • Trước khi thực hiện giao dịch, hãy đảm bảo rằng mọi thông tin chỉ định đều chính xác và họ có liên quan đến công ty cụ thể.
Tìm thấy một đối tượng lừa đảo?
Hãy cho chúng tôi biết
Các bí quyết an toàn
PDF
Các quảng cáo tương tự
81.030.000 ₫ 2.700 € ≈ 3.069 US$
Máy kéo bánh lốp
1977
2.776 m/giờ
Nguồn điện 47 HP (34.55 kW)
Na Uy, Sogn Og Fjordane
LANDBRUKSSALG.NO AS
Liên hệ với người bán
195.100.000 ₫ 6.500 € ≈ 7.389 US$
Máy kéo bánh lốp
1976
Nguồn điện 73 HP (53.66 kW) Dung tải. 2.195 kg Cấu hình trục 4x2
Na Uy, Trøndelag
LANDBRUKSSALG.NO AS
Liên hệ với người bán
141.000.000 ₫ 4.700 € ≈ 5.342 US$
Máy kéo bánh lốp
1975
Na Uy, Troms
LANDBRUKSSALG.NO AS
Liên hệ với người bán
Đăng ký theo dõi để nhận được các quảng cáo mới từ mục này
máy kéo bánh lốp Massey Ferguson năm sản xuất: từ 1973 đến 1979
Khi nhấp vào đây, bạn đồng ý với chính sách quyền riêng tưthoả thuận người dùng của chúng tôi.
99.030.000 ₫ 3.300 € ≈ 3.751 US$
Máy kéo bánh lốp
1976
4.989 m/giờ
Nguồn điện 52 HP (38.22 kW)
Na Uy, Sogn Og Fjordane
LANDBRUKSSALG.NO AS
Liên hệ với người bán
đấu giá Đấu giá
Máy kéo bánh lốp
1978
7.638 m/giờ
Xe xúc trước
Na Uy, Mogreina
Auksjonen.no AS
Liên hệ với người bán
219.100.000 ₫ 7.300 € ≈ 8.298 US$
Máy kéo bánh lốp
1974
Xe xúc trước
Na Uy, Hedmark
LANDBRUKSSALG.NO AS
Liên hệ với người bán
111.000.000 ₫ 3.700 € ≈ 4.206 US$
Máy kéo bánh lốp
1979
Na Uy, Nordland
LANDBRUKSSALG.NO AS
Liên hệ với người bán
150.100.000 ₫ 5.000 € ≈ 5.684 US$
Máy kéo bánh lốp
1979
Nguồn điện 45 HP (33.08 kW)
Na Uy, Hordaland
LANDBRUKSSALG.NO AS
Liên hệ với người bán
27.010.000 ₫ 900 € ≈ 1.023 US$
Máy kéo bánh lốp
1900
Na Uy, Trøndelag
LANDBRUKSSALG.NO AS
Liên hệ với người bán
81.030.000 ₫ 2.700 € ≈ 3.069 US$
Máy kéo bánh lốp
1977
4.982 m/giờ
Nguồn điện 52 HP (38.22 kW)
Na Uy, Sogn Og Fjordane
LANDBRUKSSALG.NO AS
Liên hệ với người bán
162.100.000 ₫ 5.400 € ≈ 6.138 US$
Máy kéo bánh lốp
1976
5.018 m/giờ
Na Uy, Aust-Agder
LANDBRUKSSALG.NO AS
Liên hệ với người bán
1.618.000.000 ₫ 53.900 € ≈ 61.270 US$
Máy kéo bánh lốp
2015
4.600 m/giờ
Na Uy, Trøndelag
LANDBRUKSSALG.NO AS
Liên hệ với người bán
846.300.000 ₫ 28.200 € ≈ 32.050 US$
Máy kéo bánh lốp
2007
1.625 m/giờ
Nguồn điện 69 HP (50.72 kW) Dung tải. 2.250 kg Cấu hình trục 4x4 Tốc độ 40 km/h
Na Uy, Møre og Romsdal
LANDBRUKSSALG.NO AS
Liên hệ với người bán
324.100.000 ₫ 10.800 € ≈ 12.280 US$
Máy kéo bánh lốp
1900
4.500 m/giờ
Cấu hình trục 4x4 Xe xúc trước
Na Uy, Nordland
LANDBRUKSSALG.NO AS
Liên hệ với người bán
54.020.000 ₫ 1.800 € ≈ 2.046 US$
Máy kéo bánh lốp
1974
Nguồn điện 57 HP (41.9 kW)
Na Uy, Trøndelag
LANDBRUKSSALG.NO AS
Liên hệ với người bán
141.000.000 ₫ 4.700 € ≈ 5.342 US$
Máy kéo bánh lốp
1975
4.700 m/giờ
Na Uy, Trøndelag
LANDBRUKSSALG.NO AS
Liên hệ với người bán
249.100.000 ₫ 8.300 € ≈ 9.435 US$
Máy kéo bánh lốp
1980
Xe xúc trước
Na Uy, Trøndelag
LANDBRUKSSALG.NO AS
Liên hệ với người bán
126.000.000 ₫ 4.200 € ≈ 4.774 US$
Máy kéo bánh lốp
1972
Na Uy, Hedmark
LANDBRUKSSALG.NO AS
Liên hệ với người bán
324.100.000 ₫ 10.800 € ≈ 12.280 US$
Máy kéo bánh lốp
1982
4.805 m/giờ
Nguồn điện 79 HP (58.07 kW) Cấu hình trục 4x4 Xe xúc trước
Na Uy, Aust-Agder
LANDBRUKSSALG.NO AS
Liên hệ với người bán
123.000.000 ₫ 4.100 € ≈ 4.660 US$
Máy kéo bánh lốp
1975
5.642 m/giờ
Nguồn điện 64 HP (47.04 kW)
Na Uy, Trøndelag
LANDBRUKSSALG.NO AS
Liên hệ với người bán